

**JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WAKALA WA USAJILI WA BIASHARA NA LESENI**



KIBALI CHA KUSAJILI KITAMBULISHO CHA URAIA

NIDA Tawi la:

Jina la mteja:

Tarehe: Saa:

Sababu ya Usajili (Weka alama ya vema panapohusika):-

- Usajili wa Kampuni
- Usajili wa Jina la Biashara
- Usajili wa Alama za Biashara na Huduma
- Usajili wa Hataza
- Maombi ya leseni ya Kiwanda
- Maombi ya leseni ya Biashara

Kama mteja huyo anakidhi vigezo vinavyotakiwa, apatiwe huduma ya kitambulisho cha uraia ili aweze kupata huduma mtandao zinazotolewa na Wakala wa Usajili wa Biashara na Leseni (BRELA).

B. Gadi

K.n.y. AFISA MTENDAJI MKUU