

TANGAZO KWA UMMA

TATIZO KATIKA MFUMO WA USAJILI KWA NJIA YA MTANDAO (ORS)

Tunaomba kuwatangazia wateja wetu na umma kwa ujumla kuwa kwa sasa kuna tatizo katika mfumo wetu wa Usajili kwa Njia ya Mtandao (ORS). Tunalishughulikia tatizo hili ili kupata utatuzi haraka iwezekanavyo, hadi hapo tutakapowatangazia vinginevyo.

Hivyo BRELA inapenda kuomba radhi kwa usumbufu unaojitokeza kutokana na tatizo hili.

Kwa taarifa zaidi tafadhali usisite kuwasiliana nasi kupitia namba zetu za watoa huduma kwa wateja 0735 331004, 0735 331000, 0735 332001.

UTAWALA